Diễn đàn nạp mực in - Forum seo danh sách mới nhất
  1. Chào Mừng Bạn Đến Với Hệ Thống Diễn Đàn Của Công Ty SEO PCI Group!
    --Khi Đăng Tin Và Viết Bài Trên Forum Cần Lưu Ý
    + Mỗi Tin Đăng, Bài Viết Phải Có Tiêu Đề Khác Nhau
    + Phải Có Nội Dung Khác Từ 30% Trở Lên
    + PCI có quyền Xóa, Sửa Bài viết Hoặc Banned Mà Không Cần Báo Trước Với Bất Kỳ Lý do gì
    Dismiss Notice

Dễ dàng phối đồ với quần ống rộng nhờ tips này

Thảo luận trong 'Rao vặt thời trang' bắt đầu bởi lin2hand, 28/9/22.

1. lin2hand

lin2hand New Member

Nghề nghiệp:
    Thời trang
    Web:
    https://lin2hand.com/
    Quần ống rộng hay còn gọi là quần culottes đang dần trở thành xu hướng phong cách cho những cô nàng năng động, tự tin. Nhưng mà liệu bạn đã biết khiến cho thế nào để phối quần ống rộng cực kỳ xinh chưa? Khám phá ngay những công thức phối đồ với quần ống rộng dưới đây nhé.

Thời trang nữ luôn vô cùng phổ biến và phong phú để thỏa mãn nhu cầu vươn lên là đẹp của phụ nữ. Từ các trang phục cơ bản, giờ đây chúng đã được phương pháp tân, biến hóa phổ biến hơn. Chiếc quần ống rộng cũng là 1 trong những sản phẩm trong làn sóng phương pháp tân này. Và Item quần ống rộng đang chiếm được cảm tính lớn trong lòng các cô gái. Đặc biệt là được những cô nàng trẻ trung, thích sự đổi mới mê say vô cùng. Trong bài viết này, LIN2HAND sẽ dẫn những bạn tậu hiểu về chiếc quần ống rộng “cách tân” này. Và cũng mách nước bạn những phương pháp phối đồ sở hữu quần ống rộng rất đỉnh luôn.

Bài viết được trích từ nguồn tại https://lin2hand.com/cach-phoi-quan-ong-rong-cho-chi-em/

Quần ống rộng hay quần culottes là gì?

Quần ống rộng là gì? Quần ống rộng hay còn gọi là quần culottes. Đây là mẫu quần được bề ngoài với ống quần suông và rộng. Nhờ vào kiểu bề ngoài này, item quần ống rộng có lại cảm giác tha hồ cho người mặc. Không chỉ có vậy, ngoại hình ống rộng còn giúp các cô nàng “chân to” dễ dàng che đi được khuyết điểm này, mà còn tôn thêm dáng nữa chứ. Chính vì vậy, chiếc quần này được thêm vào danh sách những item được đam mê của những cô nàng trẻ trung, năng động ngày nay.

Với cực kỳ phổ biến mẫu quần, cũng như nhiều chất liệu khác nhau (như jean, kaki, vải quần tây, đũi, thun, v.v…), chị em mang muôn ngàn sự lựa chọn cho trang phục năng động này của mình. Cũng mang nghĩa, bạn sở hữu sĩ diện loại quần ống rộng này ở bất kỳ nơi nào, miễn sao bạn tậu được dòng quần phù hợp.

Công thức phối đồ có quần ống rộng xinh xỉu

Bạn đã biết rõ thông báo về loại quần ống rộng này rồi thì tiếp theo sẽ nên biết làm cho thế nào để diện chúng. Đặc biệt, bạn hãy xem thử dòng quần ống rộng này với thể kết hợp có những item nào trong tủ đồ của bạn nhé.

Phối quần ống rộng với áo cổ yếm

Chiếc áo cổ yếm được cách tân từ cái yếm của nữ giới Việt Nam ngày xưa. Nó tương đối dễ mix sở hữu phổ biến trang phục khác nhau trong tủ đồ của bạn. Vậy nên, hài hòa phối quần ống rộng với chiếc áo cổ yếm này là gợi ý cho bạn có được outfit xinh xắn đó.

Phối quần ống rộng mang áo Bralette (áo bra)

Áo Bralette hay còn gọi là áo Bra vốn là kiểu áo lót bên trong của chị em mình. Nhưng mà giờ item này được cải tiến sở hữu phổ biến bề ngoài mới, kiếu dáng mới. Vậy phải bạn hoàn toàn có thể diện áo bra mà không buộc phải mặc một lớp áo khác bên ngoài. Tuy nhiên, nhắc nhẹ là bạn sẽ thấy đa dạng ánh nhìn khác đổ dồn về phía bạn vì sự gợi cảm này đấy.

Bởi nét phong cách đặc thù này, bạn có sĩ diện chung sở hữu quần ống rộng là vô cùng thích hợp. Nhưng hãy khoác thêm 1 mẫu áo khoác lúc đi không tính đường sở hữu bộ outfit độc đáo này nhé.

Phối quần ống rộng sở hữu áo Mongtoghi

Áo Mongtoghi là một kiểu áo hơi độc đáo khi hài hòa giữa áo len và áo thun nhưng ko tạo cảm giác nóng cho người mặc. Khi phối quần ống rộng và loại áo Mongtoghi này, bạn sẽ với ngay một outfit năng động nhưng cũng với chút nét cổ điển, vintage đấy. Những tín đồ của phong phương pháp Vintage hay Retro thì đừng buộc phải bỏ qua combo độc đáo này nhé.

Phối quần ống rộng có áo sơ mi

Một trong các thử thách cạnh tranh nhất của những chị em đàn bà sở hữu lẽ là khiến cho sao mỗi ngày đi làm cũng với một trang phục khác. Với cách phối quần ống rộng cùng áo sơ mi công sở, chị em sở hữu thể tận dụng để có ngay một outfit sành điệu cho ngày làm việc của mình đấy nhé. Thay vì các mẫu quần tây ấp ủ như trước kia, item quần tây ống rộng sẽ tạo nên nét phá cách cho gu bắt mắt của bạn trước các đồng nghiệp.

Phối quần ống rộng sở hữu áo Blazer

Như đã gợi ý cho bạn phối quần ống rộng cộng áo hai dây, áo ống hay áo croptop. Thì bạn đừng quên khoác bên bên cạnh 1 chiếc áo khoác Blazer nữ để tăng thêm tính thời thượng cho trang phục. Áo Blazer sở hữu vô cùng đa dạng dòng khác nhau cho bạn dễ dàng lựa tậu phong phương pháp thích hợp nhất. Đặc biệt, sở hữu mẫu áo Blazer được mặc chung có quần ống rộng, bạn với được một outfit đi làm lẫn đi chơi đấy nhé.

Nguồn: lin2hand.com

Ads4